NyumbaniNEWS NEWSGVK-Siya Zama inakubali mafunzo ya kukuza tasnia ya ujenzi

GVK-Siya Zama inakubali mafunzo ya kukuza tasnia ya ujenzi

GVK-Siya Zama inakubali mafunzo ya kukuza tasnia ya ujenzi

Kufikia 2020, milenia itafanya 50% ya wafanyikazi wa ulimwengu * na 75% ifikapo 2030. Hivi sasa, wafanyabiashara wanashindana vikali ili kuvutia na kuhifadhi talanta bora zaidi kutoka kwa dimbwi hili kuchukua nafasi ya kizazi kinachostaafu cha Boomer.

Walakini, kulingana PWCMiaka ya Milenia kazini: Kubuni ripoti ya mahali pa kazi, "Sifa maalum za millennia - kama hamu yao na hamu ya kuendelea kujifunza na kusonga mbele kwenda juu kupitia shirika, na pia nia yao ya kuendelea haraka ikiwa matarajio yao ni kutokutimizwa - inahitaji majibu ya umakini kutoka kwa waajiri. ”

Tafuta miongozo ya ujenzi
  • Mkoa / Nchi

  • Sekta ya

Je, ungependa kutazama miradi ya ujenzi jijini Nairobi pekee? Bofya hapa

Ili kushughulikia hili, GVK-Siya Zama, wataalamu katika ujenzi mkubwa na ukarabati, wamekubali ushauri.

Eben Meyburgh, Mkurugenzi Mtendaji wa GVK-Siya Zama Group, anasema: "Moja ya mambo ambayo ninapenda sana ni kuwapa vijana nafasi ya kukua na kufikia. Ushauri hurahisisha uhamishaji wa maarifa ya uzoefu yaliyokusanywa kwenye makaa ya mawe na wafanyikazi wakongwe kwa wafanyikazi wachanga - kuwapa vifaa vya ustadi mkubwa ambao haupatikani kutoka kwa taasisi yoyote ya juu.

Kama matokeo, wana uwezo wa kujifunza na kuendelea haraka, kuchukua jukumu zaidi, kupata fursa ya mambo anuwai ya biashara na, kwa hivyo, kuwa wenye thamani zaidi kwa kampuni. ”

Mfanyikazi wa GVK-Siya Zama, Jabu Serithi, ni ushahidi wa ufanisi wa njia ya ushauri wa kampuni. Kwa sababu ya kushauriwa na Meyburgh na MD MD wa Kikundi, Dumisani Madi, aliendelea kutoka kwa Watafiti wa Kiasi na kuwa mkurugenzi wa kwanza wa Kike.

Anashiriki: "peke yako unaweza kufanya mengi tu, lakini kwa mwongozo unaweza kufikia urefu mrefu zaidi. Ushauri ni juu ya kutoa macho ya ziada kukusaidia kuchukua udhaifu na nguvu ambazo huenda usifahamu.

Kwa kuongeza, washauri wanaweza kusaidia katika kutambua fursa zinazowezekana za ukuaji. Ushauri unahusisha kupitisha masomo uliyopata kupitia kufanya makosa, bila wewe mwenyewe kupitia maumivu hayo. ”

Serithi mwenyewe ni mshauri kwa wengine katika shirika. Anasema: “Kwangu mimi ni wajibu. Kwa kutamka muigizaji Kevin Spacey, haina maana kufika kwenye ghorofa ya juu na usijisumbue kutuma kuinua chini ili wengine wapande.

Haifurahishi kuwa kwenye ghorofa ya juu peke yako. Unaposhuhudia wafanyikazi wadogo wakikua, ni kama kuona ua linachanua. Ushauri ni uzoefu wa kuthawabisha na kunidhalilisha. ”

Anakubali kuwa ushauri ni muda mwingi, lakini anasema thawabu yake iko kwa kuwa na mshauri aliyevuviwa ambaye yuko tayari kwenda nje na kutumia ubinafsi wao kupata mafanikio makubwa. Hii inaweza kufaidi tu mshauri na mshauri, na mwishowe, kampuni.

“Ili kufanikiwa, wafanyabiashara wanahitaji kubadilika kila wakati. Baadaye ya kampuni yetu na uendelevu wetu hutengenezwa kwa kupendeza na kuhudumia wafanyikazi wa kisasa, wanaojihusisha na milenia na pia kwa kukuza na kubaki vipaji vya vijana. Kwa kuzingatia hili, lengo letu ni kuwa mwajiri wa chaguo katika tasnia ya ujenzi, ”anamalizia Meyburgh.

Ikiwa unafanya kazi kwenye mradi na ungependa iangaziwa kwenye blogi yetu. Tutafurahi kufanya hivyo. Tafadhali tutumie picha na makala ya maelezo [barua pepe inalindwa]

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa