NyumbaniHabariWamisri kuanza ujenzi wa Makumbusho ya Mohamed Salah

Wamisri kuanza ujenzi wa Makumbusho ya Mohamed Salah

Serikali ya Misri imetangaza kuanza kazi ya ujenzi wa jumba la kumbukumbu lililopangwa kuheshimu nyota wa mpira wa miguu wa Misri Mohamed Salah katika Kituo cha Vijana cha Gezira.

Waziri wa Vijana na Michezo, Ashraf Sobhy ambaye alithibitisha ripoti hizo alisema kuwa wizara inalenga jumba la kumbukumbu la jina "Kituo cha Michezo cha Mohamed Salah", itafungua milango yake kwa wageni kabla ya Kombe la Mataifa ya Afrika lililoandaliwa na Misri mnamo Juni.

"Salah alikua mfano bora kwa vijana wengi na mtu mashuhuri anayewakilisha Misri nje ya nchi na anastahili heshima hii. Mshangao ambao nilikuwa nikitayarisha â € <Salah ni ujenzi wa makumbusho yenye jina lake katika Kituo cha Vijana cha Gezira huko Cairo, ”Soby alisema mapema. "Salah anaonyesha maonyesho bora na wote wawili â € <Liverpool na timu ya kitaifa. Wamisri wote wanajivunia mafanikio yake., "Ashraf Sobhy.

Tafuta miongozo ya ujenzi
  • Mkoa / Nchi

  • Sekta ya

Je, ungependa kutazama miradi ya ujenzi jijini Nairobi pekee? Bofya hapa

Soma pia: Ujenzi wa ghala la NatPharm nchini Zimbabwe kuanza

Jumba la kumbukumbu la Mohamed Salah

Waziri alizidi kusema kuwa mbili makampuni ya kimataifa yananadi utekelezaji wa jumba la kumbukumbu. Wizara itatathmini zabuni za kiufundi na kifedha za kampuni zote mbili kuchagua kampuni inayoshinda.

"Baada ya kutathmini mawasilisho, wizara ya vijana na michezo itatathmini zabuni za kiufundi na kifedha za kampuni hizo mbili ili kuchagua kampuni inayoshinda." Alisema Bwana Sophy

Kwa kuongezea, Wizara ya Michezo kwa kushirikiana na baba ya Salah walianza kukusanya mali na picha zote za mchungaji tangu mwanzo wa kazi yake kuonyeshwa kwenye jumba la kumbukumbu. Wizara pia ilikubaliana na wachongaji kadhaa kutengeneza sanamu ya mchezaji huyo. Salah anatarajiwa kufungua makumbusho mbele ya Waziri wa Michezo na idadi kadhaa ya wachezaji mara tu itakapokamilika. 

 

Ikiwa unafanya kazi kwenye mradi na ungependa iangaziwa kwenye blogi yetu. Tutafurahi kufanya hivyo. Tafadhali tutumie picha na makala ya maelezo [barua pepe inalindwa]

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa