NyumbaniHabariIshara ya Misri ya MSMEDA na IDA ya ujenzi wa mbuga za Viwanda katika ...

Mikataba ya Misri ya MSMEDA na IDA ya ujenzi wa mbuga za Viwanda katika mkoa 12

Mkurugenzi Mtendaji wa Wakala wa Maendeleo ya Biashara Ndogo, Ndogo na wa Kati wa Misri (MSMEDA), Bi Nevine Gamea, ametia saini Mkataba wa Maelewano (MoU) na Magdy Ghazy, mkuu wa Mamlaka ya Maendeleo ya Viwanda (IDA), kushirikiana na kuratibu usimamizi na ujenzi wa mbuga za viwandani katika mkoa 12.

Lengo la maendeleo ya mbuga za viwanda

Lengo kuu la makubaliano ni kusaidia biashara ndogondogo na kuhamasisha vijana kuanzisha miradi ya viwanda katika maeneo haya.

Tafuta miongozo ya ujenzi
  • Mkoa / Nchi

  • Sekta ya

Baada ya kukamilika, majengo haya yatatoa fursa tofauti za uwekezaji kwa wale wanaotaka kuanzisha miradi mpya ya viwanda au kuendeleza miradi yao iliyopo, iwe ni wahitimu wachanga au wajasiriamali, ambao wana uzoefu, wamiliki wa miradi iliyopo na wako tayari kupanua, au wataalamu na mafundi wa wote jinsia.

Pia Soma: Misri inaanza ujenzi wa maeneo sita ya bure ya umma

Jukumu la MSMEDA na IDA katika mradi huo

MSMEDA itashirikiana na IDA kwa kupokea maombi ya kukodisha au umiliki kutoka kwa vijana na raia wenye uzoefu wanaotaka kukodisha au kununua kitengo kimoja au zaidi ambacho kitatolewa kwa kuuza kupitia ofisi za IDA. Mkurugenzi Mtendaji wa MSMEDA alisema kuwa uuzaji utatangazwa mfululizo katika vyombo vya habari na wavuti ya wakala, ikiamua hali ya lengo la kila tata na aina ya shughuli za viwandani zinazofaa kila eneo.

Gamea alisema kuwa wakala wake utatoa ufadhili unaohitajika kwa wamiliki au wapangaji wa vitengo hivi, kwa utekelezaji wa miradi midogo ya viwanda, baada ya kukamilisha taratibu zote za ujenzi na ugawaji na leseni zinazohitajika kwa uzinduzi wa shughuli. Fedha hizo zitafanywa kupitia programu maalum za ufadhili, na utoaji wa huduma isiyo ya kifedha, kama uuzaji, mafunzo, na huduma za maonyesho.

Kwa upande mwingine, IDA itatangaza miradi ndani ya mbuga za viwanda zilizotajwa katika MoU, na itatoa leseni zote, idhini, na vibali vya mazoezi ya miradi inayofanya kazi katika maeneo ya viwanda.

Bwana Magdy alisema kuwa mamlaka yake pia itafanya kazi kushinda vizuizi vyote vinavyowakabili walengwa ambao wamepata vitengo hivi vya viwandani, iwe umiliki au kukodisha ili kuhakikisha kuendelea kwa miradi yao.

 

Ikiwa una maoni au habari zaidi juu ya chapisho hili tafadhali shiriki nasi katika sehemu ya maoni hapa chini

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa