NyumbaniHabariUganda ramani ramani mbadala za barabara ya Binaisa na Namirembe

Uganda ramani ramani mbadala za barabara ya Binaisa na Namirembe

Serikali ya Uganda kupitia Kampala Capital City Authority (KCCA) ametoa njia mbadala kwa waendeshaji magari wanaopanga kutumia barabara za Binaisa na Namirembe kutengeneza njia za ujenzi.

Bwana Jacob Byamukama, kaimu mkurugenzi wa KCCA ambaye alithibitisha ripoti hizo alisema kuwa mradi wa barabara wa Dola za Marekani 272,553 utaendelea kwa miezi mitatu, na utafanywa kwa awamu kuepusha msongamano wa trafiki. Mradi unafadhiliwa na Serikali kupitia Mfuko wa Barabara ya Uganda (URF).

Tafuta miongozo ya ujenzi
  • Mkoa / Nchi

  • Sekta ya

Je, ungependa kutazama miradi ya ujenzi jijini Nairobi pekee? Bofya hapa

Soma pia: Ujenzi wa barabara na madaraja huko Ofeme nchini Nigeria unaanza

Njia mbadala

Njia ya kusini mwa mzunguko wa Dwaliro itapanuliwa ili kuruhusu waendeshaji magari kutoka Gayaza na Kawempe kupitia Barabara ya Kitante wakati wa kilele na alama za onyo zitawekwa katika makutano na barabara tofauti kama Kira, Dwaliro na Hajj Musa Kasule Road, na duru ya Kubbiri kuhusu kuonya waendeshaji wa gari juu ya kazi zilizo mbele na mabadiliko yanayowezekana.

Kazi kwenye Barabara ya Binaisa katika milima ya Tarafa ya Kawemepe kutoka Mulago Roundabout hadi Kubbiri Roundabout ambayo inaunganisha Barabara za Gayaza na Bombo, itajumuisha utaftaji na ukandamizaji wa msingi uliopo kwenye njia ya kaskazini ya njia mbili za kubeba, kutumia safu mpya ya msingi ya kusindika murram na kuifunga kwa safu ya lami ya mm 50 mm.

 

Kwa kuongezea ujenzi wa barabara kwa njia zote mbili za njia mbili za kubeba, ufungaji wa barabara, na ujenzi wa bomba lililokatwa kwenye njia ya kaskazini ya njia mbili ya kubeba itafanywa. Baada ya kukamilika, barabara hiyo inatarajiwa kupunguza msongamano wa magari katika eneo la Kubbiri na Mulago.

Njia ya watembea kwa miguu na baiskeli

Waendeshaji magari wanaweza kugeuza kushoto kwenda Barabara ya Mawanda, kwenda juu Barabara ya Mulago Hill hadi Mulago Hill na kisha kuelekea Tufnell Drive ambapo wanaweza kujiunga na Kiira Road. Wanaweza pia kutumia njia zilizo juu au kuhamia Barabara ya Kanisa chini ya barabara ya Gayaza ambapo wanaweza kujiunga na Bombo Road na zaidi, maafisa wa polisi wa trafiki watawekwa katika barabara za Mulago, Dwaliro na Kubbiri kusaidia kuelekeza mtiririko wa trafiki.

Wakati Barabara ya Binaisa itatumiwa sana motor ukikamilika, Barabara ya Namirembe itakuwa isiyo na motor, na watembea kwa miguu tu na waendesha baiskeli wanaruhusiwa. Mradi wa Usafiri Usio wa Magari (NMT) utashughulikia Barabara zote za Namirembe na Mtaa wa Luwum ​​kwa lengo kuu la kupunguza msongamano.

 

Ikiwa unafanya kazi kwenye mradi na ungependa iangaziwa kwenye blogi yetu. Tutafurahi kufanya hivyo. Tafadhali tutumie picha na makala ya maelezo [barua pepe inalindwa]

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa