Nyumbani Global Habari Amerika Ujenzi wa barabara kuu ya Indiana unaanza baada ya sherehe ya kuanza kwa msimu

Ujenzi wa barabara kuu ya Indiana unaanza baada ya sherehe ya kuanza kwa msimu

The Idara ya Usafirishaji ya Indiana ilifanya sherehe kuashiria mwanzo wa msimu wa ujenzi wa barabara kuu, hafla ya kila mwaka ambayo Polisi wa Jimbo la Indiana wapo ili kuongeza uelewa juu ya usalama wa eneo la kazi. Naibu mkuu wa wilaya wa Idara, Matt Deitchley, alisema kwa kujigamba kuwa kwa mara nyingine tena mwaka huu INDOT inavunja rekodi za idadi ya miradi ya barabara na daraja iliyopangwa. Zaidi ya miradi 1,300 imepangwa mwaka huu, rekodi ya INDOT kwa msimu mmoja. Miradi hiyo inawakilisha uwekezaji zaidi ya dola bilioni 2 za Kimarekani katika barabara na madaraja ya serikali.

Pia Soma:Mradi wa jua wa 200MW Elliot kujengwa Kaskazini mwa Indiana

Kamishna alisema kuwa wakati INDOT inataka kukuza usalama wa wafanyikazi, waendeshaji magari pia wako katika hatari kubwa ya kuanguka katika eneo la ujenzi. Watu wanne kati ya watano waliojeruhiwa katika maeneo ya ujenzi ni waendeshaji magari au abiria wao. Kitaifa, kuna wastani wa ajali moja ya eneo la kazi kila dakika tano, alisema. INDOT inataka watu wazingatie ishara na kupunguza kasi katika maeneo ya kazi. Luteni wa Polisi wa Jimbo la Indiana Terry Gose alisema ISP itaweka sera kali ya utekelezaji wa trafiki katika maeneo ya kazi kwa kutumia rasilimali za ISP na doria kutoka miji na miji ya washirika. Alishauri madereva wa magari kubaki bila shida na kuwa macho kwa sababu usanidi wa barabara wakati wa msimu wa ujenzi unaweza kubadilika mara moja na kufungwa kwa ardhi kunaweza kusababisha kushuka polepole au vituo.

Mbegu ishirini na sita za trafiki zinazowakilisha maisha 26 yaliyopotea katika maeneo ya kazi kwenye barabara kuu za Indiana mnamo 2020 zilianzishwa Aprili 27 nje ya Kituo cha Usimamizi wa Trafiki cha Borman huko Gary kuashiria uzinduzi wa Wiki ya Uhamasishaji ya Kanda ya Kazi ya Kitaifa. “Suala hilo ni la kweli sana. Kuna watu ambao wako katika hatari sana. Watu wetu wanaofanya kazi kwa bidii wanataka kuona familia zao mwisho wa siku, "Deitchley alisema.

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa