Nyumbani Ukaguzi wa Kampuni Ujenzi wa Automation Systems Kundi la Tata sasa linatafuta kukuza uwepo barani Afrika ili kujiinua.

Kikundi cha Tata sasa kinatafuta kukuza uwepo barani Afrika ili kuongeza nguvu katika ujenzi

Kundi la Tata sasa inataka kukuza uwepo katika Afrika ili kujiinua juu ya ujenzi wa miundombinu inayokua barani.

Kulingana na Mkuu wa Maendeleo ya Biashara na Masuala ya Umma kwa kampuni hiyo, Madhu Kannan, kikundi hicho kilikuwa katika bara la Afrika kwa karibu miaka 40 na ilikuwa wakati wao kuongezeka.

"Kikundi cha Tata sasa kinataka kukuza uwepo barani Afrika ili kujiinua katika sekta ya magari inayokua, biashara na miundombinu," alisema.

Kannan alibaini kuwa kampuni hiyo ingeongeza uwepo wake barani Afrika kwa njia iliyowekwa na wazo hili likipewa kipaumbele mwaka mmoja uliopita.

Kannan alionyesha kuwa kampuni hiyo itazingatia sana Afrika Kusini, Afrika Mashariki: Kenya na Ethiopia na Afrika Magharibi: Nigeria na Ghana kukuza biashara yake. Kipaumbele kilikuwa muhimu kwa kampuni hiyo ili kuanza mchakato wa kuongeza. Kampuni tofauti za uendeshaji wa Tata zitazingatia nchi tofauti.

Kannan pia alionyesha kwamba sekta ambazo kampuni hiyo ilikuwa imeainisha kuzingatia Afrika ni sekta ya magari, biashara na miundombinu. Kampuni hiyo pia ingezingatia nafasi ya watumiaji ingawa sio kama sehemu zingine.
Tata kwa sasa anafanya kazi na Eskom Afrika Kusini kutoa huduma za upimaji, ukaguzi na udhibitishaji wa miradi ya umeme ya Medupi na Kusile.

Mradi MD wa Tata, Vinayak Deshpande alionyesha kuwa kwa sasa wanachambua njia za kutumia katika ukarabati wa vituo vya zamani vya umeme nchini kwa faida ya wenyeji. Wamefanya utafiti wa awali sawa ili kuona mahitaji.

Kuhusiana na hili, Miradi ya Tata, Tata Power na TCE ingetoa huduma za ukarabati kwa wateja wa vituo vya zamani vya umeme. Hizi zitatengwa na zile ambazo tayari zilikuwa zimesambazwa.

Kikundi cha Tata sasa kinatafuta kukuza uwepo barani Afrika ili kuongeza nguvu katika ujenzi wa ujenzi

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa