NyumbaniMakampuni ya juuKampuni kubwa za ujenzi nchini Tanzania
x
Viwanja vya Ndege 10 Kubwa Zaidi Ulimwenguni

Kampuni kubwa za ujenzi nchini Tanzania

Sekta ya ujenzi nchini Tanzania imekuwa hasa inaendeshwa na makampuni ya ujenzi kutokana na mahitaji ya kuongezeka kwa makazi ya miji.The sekta hiyo imechangia 13.6% kwa Pato la Taifa mwaka jana ikilinganishwa na 2015 wakati sekta hiyo ilikuwa na asilimia 7.8 tu ya Pato la Taifa.

Kulingana na Ofisi ya Takwimu ya Taifa ya Takwimu (NBS), kupungua kwa kiwango cha ukuaji kulitokana na uwekezaji mdogo katika shughuli za ujenzi. Hata hivyo serikali ilitatua tatizo kwa kuwekeza kwa kiasi kikubwa katika bomba la miradi ikiwa ni pamoja na miundombinu ya usafiri kwa kuweka kando ya 25.4% ya bajeti ya jumla ya mwaka wa fedha 2017-2018 kwa miradi ya maendeleo ya miundombinu. Chini ni ujenzi wa juu na makampuni ya ujenzi nchini Tanzania.
Advent Ujenzi Ltd.

Ujio wa ujenzi wa Advent ni moja wapo ya kampuni kubwa na inayotambulika zaidi ya ujenzi wa kitengo cha ujenzi wa kitengo cha Civil na Jengo kilicho na uzoefu zaidi ya miaka 100 katika tasnia hiyo.

Kampuni ambayo ilianzishwa katika 1966, ni mjenzi hodari anayefanya jukumu kuu la mkandarasi mkuu kwa miradi mikubwa nchini. Kampuni ya ujenzi wa Advent ina kushughulikia miradi ya kiwanda cha turnkey, minara ya makazi ya Turnkey, minara ya kibiashara na inafanya kazi katika ujenzi wa uwezo ili kuweza kuchukua miradi mikubwa ya miundombinu ya turnkey.

Kwa kuongezea jukumu lao la kimila la mkandarasi mkuu, Advent pia ana uzoefu mkubwa katika tasnia ya ujenzi, hutoa suluhisho na teknolojia ya kupata matumizi kwa uhandisi wa thamani kufikia na kuzidi mahitaji ya wateja.

Wateja wa Advent Construction Ltd wamefafanuliwa na malengo ya kampuni, maadili na mafanikio. Kwa kutimiza matarajio yao na kusaidia ukuaji wao, kampuni imeweza kukua na kukua katika matukio mbalimbali ya soko.

Kampuni hiyo imejenga vivutio vya kiburi na tofauti za viwanda vya makali, vituo vya elimu, vituo vya madini, vituo vya makazi na ukarimu, vituo vya ununuzi na biashara na miradi mingi ya matumizi mbalimbali ambayo yamebadilisha nchi na eneo ambalo wanaishi na kufanya kazi.

Estim Ujenzi

Imara miaka 25 iliyopita kutoka kwa lori moja ndogo, Estim Ujenzi imekua inakuwa kampuni kubwa na yenye kuheshimiwa ya ujenzi na ujenzi kote Afrika inapeana huduma kwa sekta ya umma na ya kibinafsi.

Kukua kuwa moja ya kampuni kubwa zaidi na yenye kuheshimiwa zaidi ya ujenzi wa mashariki wa Afrika Mashariki, wanakadiria kufanikiwa kwao kujulikana kwa uaminifu, kubadilika na utaftaji wa uboreshaji wa mradi.

Kampuni inafanya kazi katika nyanja kuu tatu kuwa za umma, ujenzi na ujenzi wa viwandani na miundombinu. Inashangaza mafanikio yake na kupeana mali kubwa ya miundombinu katika nchi zinazoendelea zinakaa kwa usimamizi wa nguvu wa usambazaji, kudhibiti ubora wa nguvu na nguvu kazi ya kuaminika.

Estim ina alama ya kimataifa katika uthibitisho wa Mfumo wa Usimamizi Jumuishi kwa kufuata IS0 9001: 2008, ISO 14001: 2004 na OHSAS 18001: 2007.

Becco Limited

Becco Limited, kampuni iliyoanzishwa katika 1972 ya mwaka, na uzoefu mkubwa wa miaka 45 katika tasnia ya ujenzi wa kazi za kitaifa na ina utaalam katika kazi za ujenzi wa barabara.

Imesajiliwa na Bodi ya Usajili ya Mkandarasi wa Tanzania (CRB), kama Mkandarasi wa Ujenzi wa Kiraia wa Darasa la 1 (MOJA) katika Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania, kampuni hiyo inafanya miradi ya serikali na ya kibinafsi kwa uwezo wa mkandarasi mkuu na mdogo.

Becco Ltd imehifadhi rekodi nzuri ya mafanikio kupitia utamaduni wao uliopachikwa wa hali ya kushinda kati yao na wateja.Wahandisi wao wanapewa ushauri na wafanyikazi wakuu na wanapewa muda na rasilimali za kutosha kukuza ujuzi wao katika mazingira rafiki na ya kuunga mkono. Kwa njia hii, tunaunda utaalam wa kiufundi na kutoa ubora wa uhandisi.

Kampuni ina falsafa ya kuwekeza kwa watu wake badala ya umiliki wa mimea na vifaa. Sasa inaendeshwa na kizazi cha tatu cha Bwana Sarbjit Singh Bharya ambaye alikuwa mwanzilishi wa Bharya Engineering & Contracting Company Limited; Gurpal Singh Bharya (Mkurugenzi Mtendaji) na Bwana Manraj Singh Bharya (Mkurugenzi Mtendaji).

Ujenzi wa Salem Limited

Ujenzi wa Salem Limited ni kampuni ya kitanzania iliyoanzishwa visiwani Zanzibar tangu 1990 kama wakandarasi wa ujenzi duni na tangu wakati huo imeingia katika sehemu zote za tasnia ya kuambukiza na imeenea katika pembe zote za nchi.

Kampuni hufanya kazi kubwa za ujenzi katika maeneo kama vile kazi za ujenzi wa Kiraia, Jengo, Umeme na Mitambo. Imepata sanamu za; Darasa la II katika Jengo, Darasa la II katika Umeme, na Darasa la Tatu kwa Umma. Na ina nia ya kusasisha kuwa Darasa mimi kati ya 2011.

Ujenzi wa Salem umehusika katika miradi anuwai ya ujenzi kama vile ujenzi wa majengo ya Makazi, Hoteli na Resorts, Benki, Hospitali, Uhifadhi na Ukarabati wa majengo ya zamani ya mji wa mawe, laini za juu, Vituo vya Umeme, Jumba la Mawasiliano, Mifereji ya maji na Maji taka, na kuu yao ya kwanza miradi ikiwa mitaa ya Mji Mkongwe ikitengeneza na kutoa maji na kujenga Kituo cha Umeme cha Dharura cha 25MW kwa Serikali ya Zanzibar.

Construction Salem inaamini katika kuchukua changamoto, uso ushindani na kutoa kwa wakati na kwa gharama nafuu. Nguvu ya wafanyakazi wao inajumuisha uzoefu na wafanyakazi wenye sifa na uwezo wa kiutawala na kiufundi, ambao wanafanya kazi kwa karibu na Wateja na Wafanyikazi, kutoa huduma bora kwa mradi.

Kampuni pia hutoa suluhisho la miradi ya kugeuza ambapo hufanya miradi ya kubuni na kujenga katika uwanja wa Uhandisi na Usanifu kwa wateja wetu na mapendekezo mazuri ya gharama.

Kampuni ya Ujenzi ya Nordic Limited

Kampuni ya Nordic Construction Limited ni kampuni thabiti ya ujenzi ya Tanzania iliyoanzishwa mnamo 2004 chini ya sheria na kanuni zote zinazosimamia Sekta ya ujenzi nchini Tanzania.

Leo kampuni hiyo ni moja ya kampuni inayopanuka kwa kasi zaidi katika kazi za ujenzi na makandarasi wa uhandisi nchini, ikiajiri watu anuwai katika nyanja anuwai za shughuli za ujenzi, na kwa utii kufuata kanuni ya ISO na udhibitisho wa mamlaka husika kama TBS.

Kampuni ya Nordic inamilikiwa na washirika wanne ambao wana uzoefu mkubwa katika kuambukizwa. Kwa kuongeza wanapeleka timu ya wafanyikazi wenye ujuzi wa hali ya juu pamoja na wahandisi, mpimaji wa idadi, mafundi na mafundi katika kutekeleza miradi.

Kampuni ya Ujenzi ya Nordic inaamini sana kanuni za kuongoza kwa wafanyikazi wao na imeendeleza dhamira yetu ya kitengo cha biashara na malengo ya kimkakati kulingana na jukumu la kimkakati wanalocheza katika tasnia ya ujenzi.

Mohammedi Wajenzi Ltd

Mohammedi Wajenzi Ltd ilianzishwa mnamo 1999 kama Mkandarasi wa Ujenzi wa Darasa la Saba na ilikua sana kuwa Wakandarasi wa Ujenzi wa Darasa la Kwanza nchini Tanzania wakitoa huduma za uhandisi, ujenzi na huduma za usimamizi.

Kampuni hiyo inakusudia kuwapa wateja wao huduma za viwango vya ubora wa kimataifa na wafanyikazi wake waliohitimu sana wa ndani na kimataifa wakileta uzoefu wa miaka kutoka kote ulimwenguni.

Kujitolea kwa ubora, Wajenzi wa Mohammedi hujumuisha seti za ustadi, uwanja wa utaalam na uwezo wa kiufundi. Kampuni hiyo inajaribu kuingiza vitu muhimu zaidi vya ujenzi chini ya paa moja, ikifanya sehemu kubwa ya kazi katika eneo kuu katika mazingira yaliyodhibitiwa zaidi. Hii imerudisha matokeo bora na akiba kubwa pia, kwao na kwa wateja.

Ikiwa una maoni au habari zaidi juu ya chapisho hili tafadhali shiriki nasi katika sehemu ya maoni hapa chini

Maoni ya 21

  1. hello Mimi ni TADEI PAUL NG'UTO mwenye umri wa miaka 24 na nimesomea tasinia ya uhusiano jamii na masoko (public relation and marketing) kutoka Chuo Kikuu cha Mtakatifu Augustine kilichopo jiji la mwanza. Nina uzoefu wa miaka 2 katika tasnina hii natafuta kazi za jamii au masoko katika kampuni zenu za ujenzi
    kampuni ni masoko ma uhusiano bora na umma
    asante
    mawasiliano: 0778728206

  2. Maoni: hello mimi ni mhitimu wa veta arusha natafuta fursa ya kampuni yoyote nnchini na pia nina uwezo wa mwaka mmoja katika kufanya sekta ya ujenzi kwa umma na tofauti tofauti
    MAWASILIANO
    255628063062

  3. Mimi palapala juma.ninaumri wa miaka 29 nimesomea idara ya ujenzi UFUNDI UASHI katika chuo kikuu cha st anthony vtc.kilicho mkoa wa MARA.
    Pia ninauzoefu wa miaka sita katika ujenzi wa ujenzi.natafuta kazi.

    Mawasiliano.0715061797

  4. Jina langu ni daud zuberi ni fundi ujenzi mzoefu kwa miaka 8 ..nimeomea na nna cheti cha uashi ngazi ya pili certificate cheti cha ufundi 2) yanye ufaulu mzuri..ni mzoefu kwenye vitendo na kazi zote za civil for ujumjla..mtu yeyote au kampuni inayomuhitaj mtu kama huyo nipo ..nicheki kwa namba 0753095984

  5. Halo naitwa najmah sultan nafanya kazi chini ya mapei ni kampuni inayoshughulika na kemikali za ujenzi hapa tanzania kwa habari zaidi plz unaweza kuwasiliana nami kupitia +255629217606

  6. Uhitimu wangu wa kwanza ulikuwa kwenye digrii ya bachelor ya ujenzi wa uchumi (Inayojulikana kama Uhandisi wa Gharama) na masters katika usimamizi wa miradi ya Uhandisi. Kutafuta kazi kwa nidhamu hiyo.
    Mawasiliano. 0784376554/0626480051

  7. Halo! Naitwa Nassor, nilikuwa mhitimu katika DIT (taasisi ya teknolojia ya Dar es salaam) katika diploma ya ujenzi na mhandisi wa ujenzi, natafuta kazi kama fundi 0718371177

  8. Mimi ni silas John kutoka Arusha naomba kazi kwenye kampun
    Mm nifundi nilie somea fani ya ujenz ninauzoefu wa miaka 4 nimesomea fani ya Ujenz ninacheti cha level 2 Mason vc2

    Najua kujumlisha picha ya nyenzo zote za mchoro nikiletewa namba yangu ya sim 0756821888

  9. Timu nzuri ya kazi.
    Mimi ni Daniel na tunatengeneza mwalimu wa ukuta nchini Kenya, ikiwa unahitaji mawasiliano yoyote.
    0711206998 / 0785550399

  10. Je! Mimi ni Tanzania, nina uzoefu katika kampuni ya Viwanda na ujenzi kwa nafasi ya usimamizi wa usafirishaji na semina. Kudhibiti huduma ya vifaa na matengenezo., Ninatafuta kazi kwa kampuni yako, kwa muda ninafanya kazi na BECCO.

  11. Hi jina langu m'baruku Sadick am Msaidizi mpimaji wa Msaada nilikuwa nikifanya kazi chini ya kampuni ya holtan karibu miaka sita katika kampuni hiyo nina uzoefu mzuri wa kazi. Ninahitaji kazi

  12. Madam / Mheshimiwa,
    Nina uzoefu wa zaidi ya Miaka 19 katika uwanja wa Ujenzi na nimefanikiwa, nilikamilishwa Express njia, Barabara kuu, Mabwawa, Miundo, na Aina zote za Huduma (UGD & UGU Dry & Wet) Huduma inayohusiana na kazi zote za Barabara. Na ustadi bora wa uhusiano wa kibinadamu ukishughulika na wafanyikazi anuwai, makandarasi na wateja. Uwezo wa kutekeleza miradi kadhaa wakati huo huo. Asili ya kozi yangu ya digrii imeniandaa kwa nafasi hii. Ilihusisha utafiti mwingi wa kujitegemea, unaohitaji mpango, motisha ya kibinafsi na ujuzi anuwai.

    Ninapaswa kushukuru sana kwa nafasi ya kuendelea na ripoti ya soko. Nina uwezo wa kuchukua jukumu la nafasi hii mara moja, na nina shauku na dhamira ya kuhakikisha kuwa ninafanikiwa.
    email:[barua pepe inalindwa] Mob: 0096898420564

  13. bwana tafadhali nisaidie mimi ni fundi wa maabara lami ya saruji ya mchanga 25years uzoefu katika UAE na Saudi Arabia una chuo kikuu cha cairo cha chuo kikuu cha kuendesha leseni afya inahitaji kazi mahali popote na kampuni za ujenzi wa barabara asante kusubiri mawasiliano ya majibu na [barua pepe inalindwa] / 00201002618179

  14. Nimegawanyika kaba ikiwa mtu yeyote anayetafuta maombi ya kuchimba visima vya msingi wa saruji kutoka saizi ya 2, hadi 6 sl kwenye slab wima au usawa inaweza kufanywa.
    namba yangu ya mawasiliano 0713227990.
    inaweza kufanywa kote tanzania

  15. Nadhani shida ya corona itaathiri gharama ya vifaa vya ujenzi hususani vifaa vya nje.
    Kadiri mipaka imefungwa, kwa hivyo usafirishaji wa vifaa vya ujenzi unakuwa mgumu, ambayo itasababisha upanuzi wa gharama za vifaa vya ujenzi vya ndani

  16. hello am richard balele mhitimu kutoka chuo kikuu cha dar es salaam natafuta fursa ya ajira katika kampuni yoyote yenye sifa nina uzoefu wa mwaka mmoja kufanya kazi katika sekta ya umma
    Nina uwezo wa kufanya kazi yoyote wasiliana nami 0657710078

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa