NyumbaniMiradi inayoendeleaIliyoangaziwa miradi inayoendeleaMaendeleo ya Kigali Green Complex nchini Rwanda

Maendeleo ya Kigali Green Complex nchini Rwanda

Kigali Green Complex ni mradi wa matumizi ya mchanganyiko wa mabilioni ya pesa ambao unazalishwa huko Kigali, mji mkuu wa Rwanda, kwenye tovuti iliyokuwa inamilikiwa na jengo lililokuwa likitumia wizara ya haki ya nchi ya Afrika Mashariki, karibu na Kigali Kituo cha Mkutano.

Pia Soma: Kituo kipya cha Moyo cha ujenzi huko Kigali, Rwanda

Kuenea katika eneo la mita za mraba 26,000, Kigali Green Complex ikikamilika itakuwa na jumla ya vyumba 140 vya vyumba vya huduma, vyumba vya mikutano, ofisi, maeneo ya burudani na maonyesho, pamoja na vyumba vya sinema, masoko, maduka, baa, na mikahawa, ofisi za forex, maeneo ya asili, maeneo ya watoto, viwanja vya michezo, maduka ya dawa, kliniki, na zingine.

Kigali Green Complex, Rwanda Usanifu wa majengo wa Vavaki

 Kiwanja cha kwanza cha kijani kilichopimwa dhahabu, mchanganyiko wa matumizi

Inaripotiwa kuwa, Kigali Green Complex itakuwa kiwanja cha kwanza barani Afrika kilichopimwa dhahabu, mchanganyiko wa matumizi.

Ikumbukwe, jengo la kijani lililopimwa dhahabu ni jengo ambalo limebuniwa, kujengwa, na kuendeshwa ili kuwa na athari ndogo kwa mazingira. Kimsingi imeundwa kudumisha upunguzaji mkubwa wa matumizi ya nishati na maji, uzalishaji mdogo wa gesi ya kaboni, na athari iliyopungua kwa matumizi ya maliasili.

Majengo kama haya pia yanahakikisha kuna uondoaji kamili wa taka hatari na vile vile kupunguzwa kwa gharama za kiutendaji, kati ya mambo mengine, ambayo pia hutoa tija na ustawi wa wamiliki kupitia hali bora ya mazingira ya ndani.

Kigali Green Complex, Rwanda Usanifu wa majengo wa Vavaki

Timu ya mradi

Mradi wa Kigali Green Complex unatengenezwa na Kampuni ya Duval Great Lakes Ltd, kampuni tanzu ya kampuni ya Ufaransa Kikundi Duval.

Imeundwa na Wasanifu wa Vavaki.

Ikiwa una maoni au habari zaidi juu ya chapisho hili tafadhali shiriki nasi katika sehemu ya maoni hapa chini

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa