NyumbaniHabariKazi za ujenzi wa mfumo wa kebo ya baharini ya Afrika-1 huanza

Kazi za ujenzi wa mfumo wa kebo ya baharini ya Afrika-1 huanza

Ujenzi wa kebo ya baharini ya Afrika-1, ambayo ni mfumo wa kebo ya mawasiliano ya manowari ya nyuzi za nyuzi inayounganisha Afrika, Mashariki ya Kati na Ulaya imeanza kulingana Mitandao ya Submarine ya Nokia (ASN), kiongozi wa ulimwengu katika mifumo ya mtandao wa manowari.

Iliungwa mkono na muungano ulioundwa na Etisalat, G42, Mobily, Kampuni ya Mawasiliano ya Pakistan na Telecom Misrit, na kampuni zaidi zinatarajiwa kujiunga katika siku za usoni, kebo ya chini ya bahari ya 10,000 km itawasilisha jozi 8 za nyuzi kuunganisha Afrika na Mashariki ya Kati mashariki mwa Pakistan na magharibi kwenda Ulaya.

Tafuta miongozo ya ujenzi
  • Mkoa / Nchi

  • Sekta ya

Mfumo huo utakuwa na vifaa kutoka siku ya 1 na vifaa vya usafirishaji vya ASN 1620 vya Softnode, vilivyo na utendaji wa hali ya juu 200/300/400 Gb / s kadi zenye laini za XWAV. Inatarajiwa kuwa tayari kwa operesheni mwishoni mwa mwaka ujao lakini moja.

Soma pia: Utekelezaji wa mradi wa Cable ya Nzadi nchini Angola unaanza

Nchi ambazo zitaunganishwa na kebo ndogo ya bahari

Mfumo huo hapo awali utakuwa na kutua Kenya, Djibouti, Pakistan, Falme za Kiarabu, Ufalme wa Saudi Arabia, Misri na Ufaransa. Pia itatua Sudan, itavuka Misri kupitia njia mpya mpya za ardhini njiani kuelekea Ufaransa, na unganisha zaidi nchi zingine katika Mediterania kama vile Algeria, Tunisia na Italia.

Awamu ifuatayo itajumuisha kutua kwa nyongeza huko Yemen na Somalia, na pia ugani kutoka Kenya hadi Afrika Kusini na kutua kwa kati nchini Tanzania na Msumbiji.

Mfumo wa kebo ya baharini ya Afrika-1 utasaidia Afrika, Mashariki ya Kati, Pakistan na nchi zingine za Asia katika safari yao ya mabadiliko ya dijiti na itawezesha kusafirisha idadi kubwa ya trafiki kati ya mabara matatu.

Ikiwa una maoni au habari zaidi juu ya chapisho hili tafadhali shiriki nasi katika sehemu ya maoni hapa chini

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa