NyumbaniHabariBarabara ya M2 huko Afrika Kusini kuifunga kwa ujenzi wa daraja

Barabara ya M2 huko Afrika Kusini kuifunga kwa ujenzi wa daraja

The Shirika la barabara la Johannesburg (JRA) imetangaza kuwa itakuwa ikifunga sehemu ya njia ya magari ya M2, kati ya ubadilishanaji wa Taji na Mtaa wa Martizburg ili kuruhusu ukarabati wa daraja.

Hii inakuja kama matokeo ya wasiwasi ulioibuliwa na Meya wa Johannesburg Herman Mashaba mnamo mwaka jana, wakati alisema kwamba kulikuwa na hofu ya utulivu wa sehemu za Kaserne na Selby za Daraja la M2.

Tafuta miongozo ya ujenzi
  • Mkoa / Nchi

  • Sekta ya

Je, ungependa kutazama miradi ya ujenzi jijini Nairobi pekee? Bofya hapa

Soma pia: Uganda inaorodhesha barabara 39 za kujengwa upya

Barabara ya M2 

Meya alielezea kuwa uharibifu unakuja kwa sababu ya ukosefu wa matengenezo, na pia ongezeko kubwa la trafiki barabarani tangu daraja lilipojengwa.

"Zaidi ya waendeshaji magari 12 hutumia barabara hii na wanaweza kuwa chini ya hatari inayosababishwa na daraja la magharibi la M000. Kwa hivyo ilihitaji matengenezo na ukarabati kwenye saruji yake ambayo uadilifu wake wa kimuundo umepungua zaidi ya miaka, vinginevyo waendeshaji gari hawa wanaweza kukabiliwa na athari mbaya ambazo zingeweza kuepukwa, ”Meya Herman alisema.

Kufungwa kwa barabara kutafanya kazi kuanzia 06:00 mnamo Februari 28, wakati mradi unatarajiwa kuanza, hadi mwisho wa Oktoba. Kazi za ujenzi zinatarajiwa kukamilika kwa wakati mmoja kwenye njia zote mbili za kubeba.

Mpango wa malazi ya trafiki

Barabara ya M2 ni moja wapo ya njia zenye shughuli nyingi jijini na baada ya kufungwa kwake, inatarajiwa kusababisha gridlock ya trafiki. Walakini, Bwana Mashaba alithibitisha mpango wa malazi ya trafiki kwa lengo la kupunguza usumbufu kwa waendesha magari wanaotumia njia hii.

Alibainisha kuwa alama sahihi za barabarani zitawekwa ifikapo wiki ijayo na polisi kutoka Idara ya Polisi ya Jiji la Johannesburg watasaidia katika usimamizi wa trafiki hadi mradi utakapokamilika baadaye mwaka huu.

JRA hapo awali ilikuwa imeonyesha wasiwasi wake kuwa kati ya madaraja 902 yanayosimamiwa na jiji, ni 6% tu ndio walikuwa katika hali nzuri. 94% iliyobaki ilihitaji uingiliaji wa haraka kwa suala la ukarabati na ukarabati, kitendo ambacho kitagharimu jiji takriban $ 458m ya Amerika.

Ikiwa unafanya kazi kwenye mradi na ungependa iangaziwa kwenye blogi yetu. Tutafurahi kufanya hivyo. Tafadhali tutumie picha na makala ya maelezo [barua pepe inalindwa]

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa