NyumbaniWatumahojianoJenereta kama aina ya nguvu ya chelezo barani Afrika
x
Viwanja vya Ndege 10 Kubwa Zaidi Ulimwenguni

Jenereta kama aina ya nguvu ya chelezo barani Afrika

DAGARTECH ni mtengenezaji wa genset ya Ulaya na mwelekeo wa Kimataifa, Ujuzi wa tasnia na Uzoefu, Mwelekeo wa Wateja na bidhaa zenye ubora ambao unaweka misingi ya mkakati wa kampuni. Katika Dagartech, wanakusaidia kutafsiri mahitaji yako katika uainishaji wa kiufundi, kubuni na kutengeneza seti ya jenereta yako ya kawaida, na kukuongozana wakati wa mchakato kuhakikisha kuwa kila kitu kitafanikiwa.

Ukaguzi wa Ujenzi ulikuwa na mahojiano ya kipekee na Isabel Royo, Meneja Masoko na Mawasiliano huko Dagartech kuhusu jenereta kama aina ya nguvu ya chelezo barani Afrika.

  1. Je! Dagartech inaionaje soko la jenereta la Afrika?

Afrika ni moja wapo ya masoko yetu muhimu ya kimataifa tangu tuanze shughuli yetu ya biashara. Tunatarajia ukuaji wa soko la kimataifa katika miaka ijayo ya 5 na tunatumahi kuwa na uwezo wa kujibu mahitaji na fursa ambazo zitatengenezwa, kwa sababu ya kuongezeka na maendeleo ya miundombinu yake, kuongeza kasi ya shughuli zake za kibiashara na kuongezeka kwa matumizi ya umeme kwa idadi ya watu wa Kiafrika, pamoja na kukosa ufikiaji mzuri wa umeme wa gridi nzima katika maeneo mengine ya bara.

  1. Je! Ni kwanini Afrika inapaswa kukumbatia jenereta kama aina ya nguvu ya chelezo?

Hadi sasa, seti za jenereta barani Afrika zimetumika sana kama chanzo kikuu cha usambazaji wa nishati, kujaza hitaji la mitandao ya umeme thabiti katika maeneo makubwa. Walakini, sehemu kubwa ya bara la Afrika linafanyika mabadiliko makubwa na ukuaji mkubwa wa shughuli zake za viwandani, wakati miundombinu ya umeme ikiendelea kupanuka na kuimarika.

Matakwa haya ya tasnia, pamoja na maendeleo makubwa ya kiuchumi na kijamii ya bara hili, huwafanya jenereta kuwa nishati mbadala kuwa ya maana zaidi na muhimu kama zamani, kama njia moja ya kuhakikisha maendeleo ya asili ya maisha ya idadi ya watu wa Kiafrika na kama zana ya Kuendelea kukua na kukuza.

Ndio sababu tumeandaa aina kubwa ya jenereta hadi 500kVA inayolenga maombi ya dharura. Hii ndio Rangi yetu ya Mizani ya Dharura.

  1. Je! Ni changamoto zingine gani katika soko la Afrika katika suala la ufungaji na matengenezo ya jenereta?

Msingi wetu mkubwa wa uzoefu na utaalam katika kusambaza jenereta katika nchi tofauti barani Afrika unatuonyesha changamoto kuu mbili: ya kwanza ni wakati wa kujibu. Hasa, katika hafla hizo ambazo jenereta hufanya kama chanzo kuu cha nishati, au hata chanzo pekee cha usambazaji wa nishati, kasi ya kukabiliana inakuwa jambo muhimu.

Kuwa thabiti na kazi za matengenezo na kutegemea wataalamu waliohitimu sana ni moja wapo ya kona katika kupunguza shida yoyote na kupanua maisha ya rafu ya seti ya jenereta; Changamoto ya pili tunayokutana nayo ni kuanzishwa kwa injini mpya za ushindani na kwa kiwango cha juu cha maendeleo ya kiteknolojia.

  1. Je! Unafikiria nini kifanyike kushinda changamoto hizi?

Kama nilivyosema, moja ya mambo muhimu ni kutegemea wataalamu walio na ujuzi mzuri wa jenereta, ambao wana mafunzo maalum katika chapa wanazoanzisha. Kwa upande wetu, sisi hufanya mafunzo yaliyokadiriwa ambayo tunapitisha maarifa yetu yote kwa hali ya ufungaji wa vifaa na matengenezo. Nyingine, kuwa na uwezo wa kuwasiliana chaguzi nyingi kwa suala la injini ambazo wasambazaji wanaweza kutegemea.

  1. Pamoja na nchi nyingi barani Afrika kukumbatia nishati mbadala, je! Wewe kama mtengenezaji wa jenereta unahakikishaje kuwa haufai kazi?

Nguvu zinazobadilika na, haswa, marekebisho ya vyanzo tofauti vya nishati sasa ni ukweli. Kutoka kwa Dagartech tunaijua na tuna uhakika kuwa itakuwa sehemu ya ukweli wa biashara yetu katika kipindi kifupi. Kwa hali yoyote, mahitaji makuu tunayopokea kutoka kwa wateja wetu yanaendelea kuwa seti za jenereta za dizeli na kuwa na jenereta za ushindani zaidi na bora.

  1. Je! Ni mipango gani ya baadaye ya Dagartech kwa soko la Afrika?

Changamoto yetu kuu ya siku zijazo ni kuhusika katika miradi mikubwa ya nishati, kama zile zinazohusiana na mitambo mikubwa ya umeme, au viwango vingine katika sekta ya viwanda. Mwaka huu tulizindua seti zetu za jenereta ya Nguvu za Juu, ambayo tayari tumezidi 1,650 kVA ya nguvu. Tunataka kuweza kufikia wateja wengi na kuwa chapa ya kumbukumbu kwa wataalamu katika sekta ya nishati barani Afrika.

Ikiwa una maoni au habari zaidi juu ya chapisho hili tafadhali shiriki nasi katika sehemu ya maoni hapa chini

Yvonne Andiva
Mhariri / Msaidizi wa Biashara katika Group Africa Publishing Ltd

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa